-
Tesla ya rage farashin caja na gida bayan cire cajar da suka zo da sabbin motoci
Kamfanin Tesla ya rage farashin cajar gida guda biyu bayan cire cajar da ke zuwa da sabbin motocin da yake samarwa.Mai kera motoci kuma yana ƙara caja zuwa na'urar daidaitawa ta kan layi a matsayin tunatarwa ga sabbin abokan ciniki don siye.Tun kafuwar sa,...Kara karantawa -
YouTuber: Cajin wanda ba Tesla ba akan Supercharger shine 'hargitsi'
A watan da ya gabata, Tesla ya fara buɗe wasu tashoshin haɓakawa a New York da California zuwa motocin lantarki na ɓangare na uku, amma faifan bidiyo na baya-bayan nan ya nuna cewa yin amfani da waɗannan tashoshin caji mai sauri zai iya zama ciwon kai ga masu Tesla.YouTuber Marques Brownlee ya tuka Rivian R1T zuwa New Yo ...Kara karantawa -
Matsayin AxFAST Mai Sauƙi 32 Amp 2 EVSE – Обзор CleanTechnica
Gudanarwar Biden-Harris Ya Fayil Fayil Na Farko Na Dala Biliyan 2.5 na Tsarin Kayan Kayan Wutar Lantarki na Cajin Motar Lantarki Yi rikodin dusar ƙanƙara a Utah - ƙarin balaguron hunturu akan injin tagwayen Tesla Model 3 (+ FSD beta sabunta) Rikodin dusar ƙanƙara a Utah - ƙarin kasadar hunturu akan injin tagwaye Tesla Mod...Kara karantawa -
Kamfanin Fastned na Amsterdam yana kashe Yuro miliyan 13 don haɓaka hanyar sadarwa mai sauri don motocin lantarki.
Kamfanin Fastned da ke Amsterdam da ke Amsterdam ya sanar a ranar Alhamis cewa ya samu sabbin lamuni na Yuro miliyan 10.8.Bugu da kari, masu zuba jari sun kara zuba jarin Yuro miliyan 2.3 daga batutuwan da suka gabata, wanda ya kawo jimillar tayin zagayen zuwa sama da Yuro miliyan 13.Daga ranar 29 ga watan Nuwamba zuwa Disamba...Kara karantawa -
kasuwar caja
Dangane da rahoton da ResearchAndMarkets.com ya buga, ana hasashen kasuwar caja ta EV ta duniya za ta kai dala biliyan 27.9 nan da shekarar 2027, tana girma a CAGR na 33.4% daga 2021 zuwa 2027. Ci gaban kasuwan yana haifar da yunƙurin gwamnati don shigar da na'urorin. Kayan aikin caji na EV, girma...Kara karantawa -
Ƙirƙirar tarihi: Tesla na iya haifar da mafi girman lokacin masana'antar mota tun lokacin da Model T
Wataƙila muna shaida lokaci mafi mahimmanci a tarihin mota tun lokacin da Henry Ford ya haɓaka layin samar da Model T sama da ƙarni ɗaya da suka gabata.Akwai ƙarar shaidar cewa taron Tesla na Ranar Investor Day na wannan makon zai haifar da sabon zamani a cikin masana'antar kera motoci.Daga cikin su, motocin lantarki...Kara karantawa -
Binciken Tasirin Dokar Rage Haɗin Kuɗi akan ɗaukar Motocin Lantarki na Amurka
Janairu 31, 2023 |Peter Slovik, Stephanie Searle, Hussein Basma, Josh Miller, Yuanrong Zhou, Felipe Rodriguez, Claire Beisse, Ray Minhares, Sarah Kelly, Logan Pierce, Robbie Orvis da Sarah Baldwin Wannan binciken yayi kiyasin tasirin dokar rage hauhawar farashin kayayyaki a nan gaba (IRA) matakin electr...Kara karantawa -
Ko Motar Lantarki Zata Ajiye Ku Kudi?
Idan kuna la'akari da canzawa zuwa motar lantarki, ko kawai ƙara ɗaya zuwa titin motarku, akwai wasu kudaden ajiyar kuɗi da wasu farashi da za ku tuna.Wani sabon harajin haraji ga motocin lantarki yana taimakawa wajen biyan kuɗin waɗannan v...Kara karantawa -
Lucid Stock yana aiki mafi kyau fiye da Tesla.Sa'an nan kuma ya sauka a farashi.
Wannan kwafin don amfanin ku ne kawai ba don amfanin kasuwanci ba.Don yin odar kwafin gabatarwar don rarrabawa ga abokan aikinku, abokan ciniki, ko abokan ciniki, ziyarci http://www.djreprints.com.An cire Lucid mai kera motocin lantarki daga sabon kuɗin harajin sayan jihar ga masu amfani b...Kara karantawa -
Hanyoyin abubuwan hawa na lantarki: 2023 za ta zama shekara ta ruwa ga manyan motoci
Wani rahoto na baya-bayan nan dangane da hasashen mai fafutuka na nan gaba Lars Thomsen ya nuna makomar motocin lantarki ta hanyar gano manyan hanyoyin kasuwa.Shin haɓakar motocin lantarki yana da haɗari?Tashin farashin wutar lantarki, hauhawar farashin kaya da karancin...Kara karantawa -
akwatin bangon caja
Yau mun ga yadda caja Fisker Wallbox Pulsar Plus EV zai yi kama da shigar a garejin wani.Wannan garejin Henrik Fisker ne.Ya raba wasu hotuna na sabuwar SUV lantarki da yake gwadawa a Los Angeles.Wadannan hotuna suna nuna jikayar Tekun Fisker a garejin sa na Kudancin Ca...Kara karantawa -
Ford na Turai: Dalilai 5 da masu kera motoci ke gazawa
Karamin crossover na Puma ya nuna cewa Ford na iya yin nasara a Turai tare da zane na asali da kuma motsa jiki na motsa jiki.Ford na sake duba tsarin kasuwancin sa a Turai don samun ci gaba mai dorewa a yankin.Mai kera motoci yana cirewa Sedan Focus Compact da Fiesta ƙaramin hatchback kamar ...Kara karantawa