• shafi_banner

Pandaa EV Fast Caja don Kasuwanci

Takaitaccen Bayani:

Tare da max fitarwa na 22kw, Pandaa cikakke ne don wuraren aiki, wuraren siyarwa, asibitoci, manyan kantuna, motels, da ƙari.Wannan caja mota mai nauyin kilo 22 kuma yana zuwa a cikin zaɓi na lokaci 3, yana ba da lokutan caji ko da sauri.UL da aka jera don aminci da aminci, wannan samfurin kasuwanci na caja ya dace da cajin nau'in lEC 2.

Haɗa Pandaa zuwa cibiyar sadarwar ku ta hanyar Wi-Fi ko RJ-45 dubawa, kuma sarrafa tashoshin caji daga ko'ina tare da aikace-aikacen mai sauƙin amfani (akwai don Android da iOS).Kuna iya waƙa da sarrafa tashoshin cajinku, karɓar sabuntawar firmware mai nisa, har ma da samun kudaden shiga.


 • Iko::ku 22KW
 • Fitowar Yanzu::16A/32A/40A
 • Ƙimar Wutar Lantarki::230V / 400V ± 10%
 • Mai haɗa caji::IEC 62196-2, Nau'in 2, J1772 Nau'in1
 • Yanayin Fara::Toshe&Caji/Katin RFID/APP
 • Cikakken Bayani

  Ya dace da masana'antu iri-iri

  Muna ba da mafita na caji mai dorewa waɗanda ke da cikakkiyar ma'ana ga kowane kasuwanci da direban EV.

  Mazauni

  Wuraren aiki

  Yin Kiliya na Kasuwanci

  Mai & Cajin

  Kasuwanci & Baƙi

  Tawagar jiragen ruwa

  AMINCI ABOKI

  Gina cajar EV naku

  ACE EV caja Pandaa ya cancanta da takaddun CE, kamar LVD, RED, RoHS kuma ya ci gwajin REACH, wanda ya dace da Turai.Amintacce kuma abin dogaro, tare da kariyar kuskure da yawa.Ma'auni na Load ta hanyar PLC, baya buƙatar kebul na sadarwa na musamman

  ikonAn ƙididdige IP54&lK08 don aikace-aikacen gida ko waje.

  ikonLOGO.launi da dai sauransu ana iya daidaita su

  ikonOEM/ODM gami da girma, siffa da dai sauransu yankin akwai

  ev caja bango akwatin Pandaa (1) Tashar man Ev Caja,Ev Caja Aiki,Aikin Motar Lantarki Game da,Cajin Mota Lantarki Game da,Ev Caja Gas,Cajin Mota Lantarki,Cajin Motar Lantarki,Mai Cajin Mota,Tashar Cajin Jama'a,Lantarki Cajin Motar,Project Ev Caja, Tashoshin Cajin Ev, Tashoshin Cajin Mota na Jama'a, Tashar Cajin Hybrid, Kamfanin Ev Caja Manufacture, Ev Caja Factory, Ev Caja Masu Rarraba, Ev Caja, Ev Fast Caja, Ev Fast Cajin

  Pandaa shine mafita na ƙarshe don duk buƙatun cajin ku na EV.Tare da kewayon zaɓuɓɓukan caji, gami da caja Level 2 EV, caja gida 7kw, tashar caji Level 2, da cajar motar lantarki Level 2, zaku iya zaɓar mafi kyawun wanda ya dace da bukatunku.Caja mota mai lamba 22kw 3 tana ba da zaɓin caji mai sauri ga waɗanda ke tafiya.

  A matsayin babban mai kera cajar EV, Pandaa ta himmatu wajen samar da ingantattun kayayyaki.Tare da J1772 Level 2 caja da Level 2 zažužžukan caja abin hawa lantarki, da kuma wuraren cajin lantarki da tashar cajin Level 2 EV, Pandaa zaɓi ne mai dogara da aminci.Don haka ko kuna neman cajar motar lantarki don gidanku, tashoshin cajin jama'a, ko tashar cajin matasan, Pandaa ta ba ku kariya.

  ev caja bango pandaa Caja,Ev Aiki Aiki,Cikin Motar Lantarki Game da,Cajin Mota Lantarki Game da,Ev Cajin Gas,Cajin Mota Lantarki,Cajin Motar Lantarki,Matakan Cajin Mota,Tashar Cajin Jama'a,Mai Cajin Motar Lantarki,Cajin Aikin Ev,Ev Cajin Saurin Tashoshi,Tashoshin Cajin Mota na Jama'a,Tashar Cajin Haɗaɗɗen Wuta,Ev Caja Manufacture,Ev Charger Factory,Ev Caja Mai Rarraba

  AMFANI DA ABOKI

  Sauƙi don shigarwa da kulawa

  Pandaa yana fasalta tsari na zamani, yana sauƙaƙa shigarwa da kiyaye hanyar sadarwar cajin kasuwanci ta EV.Yana dacewa daidai da wurare daban-daban, kawai shigar da su: ɗaya ko biyu haɗe-haɗe da aka ɗora akan bango ko sandal-duk ya rage naka.

  ikonDorewa, ƙirar yanayi

  ikonShiga ciki da waje

  ikonHaɗa wayoyin hannu zuwa APP

  ev caja bango akwatin panda 2,22kw Caja Mota, 22kw 3 Cajin Mota na zamani, Ev Caja Kasuwanci Model, Ev Caja Don Kasuwanci, Ev Caja Commercial, Wuraren Cajin Cajin Gidan Cajin Cajin Motar Lantarki, Tashoshin Cajin Ev, Asibiti Ev Caja, Kasuwancin Kiliya Ev Caja, Tashar mai Cajin Ev,Ev Aiki Aiki,Cajin Motar Lantarki Game da,Cajin Mota Lantarki Game da,Ev Cajin Gas,Cajin Mota Lantarki,Cajin Motar Lantarki,Mai Cajin Mota,Tashar Cajin Jama'a,Mai Cajin Motar Lantarki, Cajin Project Ev,Ev Mai sauri Tashoshin Caji,Tashar Cajin Mota na Jama'a,Tashar Cajin Haɗaɗɗen,Ev Caja Manufacture,Ev Caja Factory,Ev Caja Mai Rarraba,Ev Caja Masu Kaya,Ev Mai Saurin Caja,Ev Tashar Cajin Mai Saurin

  SAMUN KUDI

  Cajin Wayo

  Tare da Software na Kasuwancin mu, zaku iya sarrafa masu amfani, saita kuɗaɗen biyan kowane amfani, saita sarrafa wutar lantarki, tarin biyan kuɗi mai dacewa, da ƙari mai yawa.Ajiye ƙarin kudaden shiga daga EV Charging.

  ikonSauƙaƙe Gudanar da Biyan Kuɗi

  ikonA kiyaye 100% na kudaden shiga

  ikonRahoton Cajin

  ev cajar amazon

  OEM don E-kasuwanci/Kananan Kasuwanci

  Idan kuna sha'awar Cajin Gida na EV, komai Level 1 ko Level 2, za mu iya taimaka muku don yin naku caja: Sake-lasisin Co-Lasisi, keɓance murfin / tsayin igiya / marufi.Cimma burin alamar ku.Za mu iya saduwa da duk kasuwancin ku na e-commerce (Shopify,Amazon) bukatu.

  ev caja irin kamfanin

  ODM don Matsakaici zuwa Babban Kasuwanci

  Idan kuna da adadin siyayya na shekara-shekara na sama da $500,000 kuma kuna buƙatar samfura iri-iri, za mu iya ba da Tsarin Bayyanar, Gyarawa, da Aiwatar da ku Takaddun shaida, and keɓance duk na'urorin caja na EV, don haɓaka kasuwancin ku.

  ev caja yana samun kuɗi

  Ci gaban Samfur

  Idan kana da ra'ayin caja na EV (fara farawa, crowdfunding) da kuɗin don samar da shi amma ba ku san inda za ku fara ba, za mu jagorance ku kowane mataki na hanya, daga samfurin zuwa samfurin ƙarshe.

  ev caja OEM

  EV Charger gabaɗayan tsarin samarwa

  ev kula da ingancin caja

  Kula da Ingancin Cajin EV

  Ev caja INSTRUMENT INSTRUMENT

  BINCIKE MAI SHIGA

  Kayan aiki/ hanya: vernier caliper, tef ma'auni, ƙarfin lantarki jure mita, juriya mai gwadawa, wuka mai mulki, da dai sauransu.

  Abubuwan da ke aiki: duba bayyanar, girman, aiki da aikin kayan bisa ga umarnin aiki

  Multifunctional AC caja mai gwadawa

  SAMUN HANYA

  Ana aiwatar da Tsarin Gudanar da Ingancin ISO9001 da kyau.Lambar Serial/ Kwanan Bayarwa / Rikodin dubawa / Buƙatar Rikodin Course / Rikodi/ Rikodin IQC / Bayanin Siyayya, da sauransu. Duk waɗannan hanyoyin ana iya gano su.

   

  caja SMT

  HARDWARE ASURANCE

  EMI tester/ High-low Temp.cycles/ Anechoic chamber/ Vibration test bench/ AC power Grid simulator/ Electronic Load/ Vector network analyzer/ Multi channel zazzabi/ Oscilloscope, da dai sauransu Duk wadannan wurare suna tabbatar da cewa muna samar da mafi kyawun caja na EV ne kawai.

  takardun shaida

  HARDWARE ASURANCE

  Tare da ci gaba da ƙoƙarin ƙwararrun ƙwararrun R&D da Sales & Serviceungiyar Sabis, Acecharger ya riga ya iya kera kowane nau'in tashoshi na caji na EV da samar wa abokan ciniki cikakken bayani na caji.

  Siffofin:        
  Lambar Samfura Pandaa116EN Pandaa132EN Pandaa216EN Pandaa232EN
  Matsakaicin Ƙarfi 3.5kW (@230V, 1-lokaci) 7kW (@230V, 1-lokaci) lkW (@400V, 3-phase) 22kW (@400V, 3-phase)
  Matsakaicin Matsakaicin Yanzu 16 A 32A 16 A 32A

   

  Yin hawa An saka bango Ƙididdigar shinge IP54
  Mai haɗa caji IEC 62196-2, Nau'in 2 Tsayi W 2000m
  Tsawon cajin kebul 5m (daidaitaccen tsari) Yanayin ajiya -40 ~ 75°C
  Girma (HxWxD) 410mm x 260mm x 140mm Yanayin aiki -30 ~ 55°C
  Cikakken nauyi M3Wl: <9kg;M3W3: <11kg Dangi zafi W 95% RH, Babu magudanar ruwa
  Launi & Abu Gaban gaba: Baƙar fata, Gilashin zafin jiki Jijjiga <0.5G, Babu m girgiza da tasiri
  Murfin baya: Grey, Plate Metal Wurin shigarwa Na cikin gida ko waje, iskar iska mai kyau, babu mai ƙonewa, iskar gas mai fashewa
  Zan iya siyan tashoshin cajin ku idan ina da babban kamfani?

  Ee.A ACEchargers muna ba da mafita ga kowane nau'in abokan ciniki.Muna da manyan abokan ciniki a Turai da Amurka, da sauran wurare a duniya.

  Muna ba da tashoshi na caji da kowane nau'in fasahar caji don motocin lantarki, waɗanda za'a iya keɓance su da samarwa akan babban sikelin.Muna ba da umarni manya da kanana.

  Wadanne takaddun shaida ke da ACEchargers?

  Samfuran mu sun dogara ne akan haƙƙin mallaka na 62, waɗanda ke ba da tabbacin zurfin ilimin fasaha don ba da tashar caji mafi inganci kuma tare da garanti.

  Za ku iya tuntuɓar duk takaddun shaida kafin yin odar ku, amma muna ba da tabbacin cewa tare da ACEchargers ba za ku sami wata matsala ba wajen shigo da samfurin zuwa kasuwar ku.Mu kamfani ne mai ƙarfi, ƙwararru kuma mai buƙata.

  Shin cajar ku sun dace da amfanin gida?

  An ƙera duk cajar ACE don isa ga mai amfani da ke cajin abin hawa a gidansa.Za mu iya daidaitawa da wasu nau'ikan bayanan martaba, amma tashoshin cajinmu suna ba da amfani mai sauƙi da fahimta, wanda ke sa su isa ga kowa.

  Bugu da ƙari, mun tabbatar da samar da tsari mai hankali da bambanta.Saboda wannan, ba kawai dacewa da caja masu amfani da gida ba, har ma abokin ciniki zai so amfani da su.

  Kuna bayar da wasu hanyoyin caji ban da ACEcharger?

  Ana iya yin tashoshi na caji tare da matosai don duka US Standard da EU Standard.Ta wannan hanyar, samfuri ne da aka saita don auna gwargwadon abin da kuke buƙata a gare mu a matsayin abokin ciniki.

  A lokuta da yawa, ana amfani da adaftan ko fasaha waɗanda ke jefa amincin tsarin cikin haɗari.Wannan ba haka yake ba da ACEchargers, inda muke gudanar da takamaiman aikin injiniya ga kowane samfur, ta yadda ya dace daidai da kasuwar sa.

  Wane irin matosai kuke bayarwa?

  Ee.Kamfaninmu yana haɓaka koyaushe, don haka koyaushe muna ba da sabbin hanyoyin magance abokan cinikinmu.Muna da tashoshin caji iri-iri, amma har da wayoyi daban-daban da sauran fasaha masu mahimmanci don cajin motoci.

  A gefe guda, duk samfuranmu suna ba da izinin gyare-gyare mai girma.Godiya ga wannan, yana yiwuwa a tsara tsarin caji tare da tambarin ku, takamaiman marufi ko littafin mai amfani bisa ga abubuwan da kuke so.

  Idan kamfanin ku yana da wata buƙata ta musamman, zaku iya rubuta mana saƙo kuma za mu yi nazarin yuwuwar ba ku mafita na keɓaɓɓen.A ACEchargers muna da ƙungiyar injiniyoyi masu nasara waɗanda zasu iya ba da amsar da ta dace ga kowane abokin ciniki.

  Shin tashoshin cajin ku suna toshe kuma suna wasa?

  Ee.A ACEchargers muna fatan kowa ya sami damar amfani da wuraren cajin mu.Mun tsara su tare da matsakaicin mai amfani a hankali, wanda ke neman samfur mai sauƙin amfani da aiki mai girma.

  Wannan ya sa mu haɓaka duk samfuranmu tare da filogi da ra'ayin wasa a zuciya.A gaskiya ma, muna kula da ƙira mafi girma, don ƙirƙirar layi mai ban sha'awa wanda ke jawo hankalin abokin ciniki.Har ila yau, muna daidaita da daidaitattun wutar lantarki, nau'in fulogi da ƙarfin lantarki na kasuwar abokin ciniki na ƙarshe, don tabbatar da cewa tashar cajinmu tana watsa amincewa da tsaro.

  Ina so in yi hayar ayyukanku, ta yaya zan iya tuntuɓar ku?

  Kullum muna buɗewa ga sababbin haɗin gwiwa da shawarwari.Idan kuna da wasu tambayoyi, kuna so mu yi nazarin aikin ku a matsayin abokin ciniki ko magana da ƙungiyar ƙwararrun mu, muna ƙarfafa ku da ku rubuta mana sako.

  Tawagar mu na ƙwararrun wakilai za su ba ku amsa da sauri.Rubuta mana ba tare da wani alkawari ba.


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • AC ev caja factory 600 600 Amintaccen Abokinku
  ikon_dama

  Our factory yana da kimiyya bincike da kuma kera tushe na fiye da 20,000 murabba'in mita, goma lantarki abin hawa cajin kayan aiki Lines, da yawa kamar 300 samar ma'aikata.

  ikon_dama

  Cikakken PCB SMT na atomatik yana tabbatar da ingantaccen ingantaccen samarwa na duk allunan kayan aikin.

  ikon_dama

  Tsanani yana sarrafa ingancin kayan da ke shigowa da kuma yin amfani da injin safa na yau da kullun don tabbatar da isar da samfuran cikin sauƙi.

  ikon_dama

  Tare da ƙwararren samar da bitar, cikakkun gwaje-gwaje da kayan gwaji, ana sarrafa ingancin fitarwa.